Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    60

Icon11 Cầu thủ ngon, bổ, rẻ !

Các bác ơi help me, mình chơi Newcastle đầu mùa nó cho mình có 1M không bít mua gì trong khi tiền đạo có 2 thằng tiền vệ trái không có DC không co dự bị Help me !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    70
    Tôi cũng đang chơi New đến mùa thứ 3 rồi.đầu tiên có lẽ cần 1 trung vệ dự bị chất lượng là J.Andrade giá free rồi đi mượn những thằng trẻ ở Asr hay Mu như Welbeck,Jay Simpson,Jack Wilshere thế là đủ khủng ở giải Coca rồi

Số bài viết
    60
    vậy hả nhưng mượn mấy thằng đó nó có cho mượn không vậy bạn ? Dù sao cung cám ơn bạn nhiều nha.

Số bài viết
    57
    mình cũng đang chơi giữa mùa giải cầm Newcastle , ban đầu đi mượn thằng Esposito của Juve , mua được chú Enquezo tiền đạo của barca cũ, thêm nữa search tậu ngay chú rercoba về, già nhưng vẫn ăn được sút phạt và chuyền tinh tế. Thế là đủ, đến giữa mùa săn hàng trẻ về, lúc đó thì tùy

Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vithoi1503 Bài viết
    vậy hả nhưng mượn mấy thằng đó nó có cho mượn không vậy bạn ? Dù sao cung cám ơn bạn nhiều nha.
    có cho mượn . nhưng mà fải mất fí đấy,xài mấy hàng free cho lành

Số bài viết
    230
    các bạn có ai biết cách dùng Genie Scout để tìm tra cầu thủ có PA cao ko????(chủ yếu là tìm mấy cầu thủ trẻ) Nếu ai biết thì hướng dẫn chi tiết cho mình với!!!!!

Số bài viết
    60
    mình mua được mấy thằng free rồi nhưng mà âm mất nguồn tài chíng tra lương rồi làm sao bây giờ. Cộng thêm nữa câu lạc bộ vừa bị chuyển nhượng cho chủ tịch mới nó đang đòi sa thải tui nè help me !

Số bài viết
    424
    hơ hơ, giống mình.mình về clb nó, cứu nó từ tốp đèn đỏ lên tóp 5, nhưng mua mấy thằng ko có lương trả, mình đòi board tăng quỹ lương ->sack

Số bài viết
    36

cần tìm 1 cầu thủ dẫn dắt lối chơi cho Ipswich Town

em đá Ipswich len hạng ở mùa đầu tiên, khổ cái là không có 1 cầu thủ dẫn dắt thế trân. Các Bro chỉ giáo với ( chú í rằng quỹ lương âm đỏ lòm ra rồi, ngân sách rất hạn chế). 1 AMC pass 16 và tech >=16 la ok, thanks các Bro

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới